Bộ Nguồn Đèn LED Dây 400W ELV VID400-24
Liên hệ
Mã hàng: VID400-24
Công suất: 400W
Kích thước: 205*65*25
Đầu vào: 220 – 240V
Đầu ra: 24V
Cấp bảo vệ: IP20
Đèn LED Dây 10W ELV CEGB28120F-100
1 ×
Bộ Nguồn Đèn LED Dây 250W ELV CE10.4A
1 ×
Đèn LED Dây ELV 12W VL2835-180-220
1 × Tổng số phụ: 1.799.000 ₫
1 × Tổng số phụ: 1.799.000 ₫
Liên hệ
Mã hàng: VID400-24
Công suất: 400W
Kích thước: 205*65*25
Đầu vào: 220 – 240V
Đầu ra: 24V