Bộ Nguồn Đèn LED Dây 400W ELV VID400-24
Liên hệ
Mã hàng: VID400-24
Công suất: 400W
Kích thước: 205*65*25
Đầu vào: 220 – 240V
Đầu ra: 24V
Cấp bảo vệ: IP20
Bộ Nguồn Đèn LED Dây 300W ELV CE12.5A
1 ×
Đèn LED Dây ELV 10W VL5730-120-220
1 × Tổng số phụ: 1.855.000 ₫
1 ×
1 × Tổng số phụ: 1.855.000 ₫
Liên hệ
Mã hàng: VID400-24
Công suất: 400W
Kích thước: 205*65*25
Đầu vào: 220 – 240V
Đầu ra: 24V