Bộ Nguồn Đèn LED Dây 400W ELV VID400-24
Liên hệ
Mã hàng: VID400-24
Công suất: 400W
Kích thước: 205*65*25
Đầu vào: 220 – 240V
Đầu ra: 24V
Cấp bảo vệ: IP20
Đèn LED Dây 4W ELV CEGB28120F-100
1 ×
Đèn LED Dây ELV 9-10W CEGB2835F-50
1 × Tổng số phụ: 322.000 ₫
1 ×
1 × Tổng số phụ: 322.000 ₫
Liên hệ
Mã hàng: VID400-24
Công suất: 400W
Kích thước: 205*65*25
Đầu vào: 220 – 240V
Đầu ra: 24V