Bộ Nguồn Đèn LED Dây 400W ELV VID400-24
Liên hệ
Mã hàng: VID400-24
Công suất: 400W
Kích thước: 205*65*25
Đầu vào: 220 – 240V
Đầu ra: 24V
Cấp bảo vệ: IP20
Bộ Nguồn Đèn LED Dây 45W ELV VID45-24
1 × 0 ₫
Bộ Nguồn Đèn LED Dây 60W ELV VID60-24
1 × 0 ₫ Tổng số phụ: 0 ₫
1 × 0 ₫
1 × 0 ₫ Tổng số phụ: 0 ₫
Liên hệ
Mã hàng: VID400-24
Công suất: 400W
Kích thước: 205*65*25
Đầu vào: 220 – 240V
Đầu ra: 24V