Bộ Nguồn Đèn LED Dây 15W ELV VL-0D24015
273.000 ₫
Mã hàng: VL-0D24015
Công suất: 15W
Kích thước: 109*29*21
Đầu vào: 220 – 240V
Đầu ra: 24V
Cấp bảo vệ: IP20
Đèn LED Dây 6W ELV CEGB28120-100
1 ×
Đèn LED Dây ELV 5-6W CEGB5050F-50
1 × Tổng số phụ: 287.000 ₫
1 ×
1 × Tổng số phụ: 287.000 ₫
390.000 ₫ 273.000 ₫
Mã hàng: VL-0D24015
Công suất: 15W
Kích thước: 109*29*21
Đầu vào: 220 – 240V
Đầu ra: 24V