Bộ Nguồn Đèn LED Dây 15W ELV VL-0D24015
273.000 ₫
Mã hàng: VL-0D24015
Công suất: 15W
Kích thước: 109*29*21
Đầu vào: 220 – 240V
Đầu ra: 24V
Cấp bảo vệ: IP20
Bộ Nguồn Đèn LED Dây 45W ELV VID45-24
1 × 0 ₫
Bộ Nguồn Đèn LED Dây 150W ELV CE6.25A
1 × Tổng số phụ: 735.000 ₫
1 × 0 ₫
1 × Tổng số phụ: 735.000 ₫
390.000 ₫ 273.000 ₫
Mã hàng: VL-0D24015
Công suất: 15W
Kích thước: 109*29*21
Đầu vào: 220 – 240V
Đầu ra: 24V