Đèn LED Dây 10W ELV EST1-1C08320-10
70.000 ₫
Mã hàng: EST1-1C08320-10
Công suất: 10W
Chip LED: Epistar
Kích thước: 10000*8*H1.2
Số mắt LED: 120
Điện áp: 24V
Điểm cắt: 4 cm
Ánh sáng: 3300K/ 3500K/ 4000K
Bộ Nguồn Đèn LED Dây 300W ELV CE12.5A
1 ×
Đèn LED Dây ELV 9-10W CEGB2835F-50
1 × Tổng số phụ: 1.939.000 ₫
1 ×
1 × Tổng số phụ: 1.939.000 ₫
100.000 ₫ 70.000 ₫
Mã hàng: EST1-1C08320-10
Công suất: 10W
Chip LED: Epistar
Kích thước: 10000*8*H1.2
Số mắt LED: 120
Điện áp: 24V