Đèn LED Chiếu Điểm ELV 15W VL-C201120E
Đèn LED Chiếu Điểm ELV 15w VL-C201120E là đèn led âm trần spot light, đèn led Cob. Đèn thay thế đèn compact âm trần, đèn Led rọi ray, tuổi thọ gấp 3 lần, tiết kiệm 50% điện năng. Chip led Epistar, lỗ khoét thạch cao 120mm, điện áp 165-250V. Góc chiếu 24 độ và 36 độ.
Ưu điểm của Đèn Led Chiếu Điểm ELV Lighting
- Đèn LED Chiếu Điểm ELV Tiết kiệm 50% điện năng so với đèn chiếu sáng truyền thống
Sử dụng chip LED Epistar thế hệ mới có hiệu suất sáng 100 lm/W
Tiết kiệm 50% điện năng, downlight elv lighting thay thế bóng đèn compact huỳnh quang truyền thống