Đèn LED Âm Trần Siêu Mỏng Vuông ELV 12W VL12-110-VMA
Đèn LED Âm Trần Siêu Mỏng Vuông ELV 12w VL12-110-VMA là đèn led âm trần thạch cao, đèn downlight. Đèn thay thế đèn compact âm trần 20w, tuổi thọ gấp 2,5 lần, tiết kiệm 50% điện năng. Chip led Epistar, lỗ khoét thạch cao 110mm, điện áp 165-250V.
Ưu điểm của Đèn Led Âm Trần ELV Lighting
- Đèn LED Âm trần ELV Tiết kiệm 50% điện năng so với đèn chiếu sáng truyền thống
Sử dụng chip LED Epistar thế hệ mới có hiệu suất sáng 100 lm/W
Tiết kiệm 50% điện năng, downlight elv lighting thay thế bóng đèn compact huỳnh quang truyền thống