Bộ Nguồn Đèn LED Dây 100W ELV VID150-24
Liên hệ
Mã hàng: VID150-24
Công suất: 100W
Kích thước: 185*50*25
Đầu vào: 220 – 240V
Đầu ra: 24V
Cấp bảo vệ: IP20
Đèn LED Dây ELV 12W VL2835-180-220
1 × Tổng số phụ: 77.000 ₫
1 × Tổng số phụ: 77.000 ₫
Liên hệ
Mã hàng: VID150-24
Công suất: 100W
Kích thước: 185*50*25
Đầu vào: 220 – 240V
Đầu ra: 24V