Bộ Nguồn Đèn LED Dây 100W ELV VID150-24
Liên hệ
Mã hàng: VID150-24
Công suất: 100W
Kích thước: 185*50*25
Đầu vào: 220 – 240V
Đầu ra: 24V
Cấp bảo vệ: IP20
Đèn LED Dây ELV 5-6W CEGB5050F-50
1 ×
Đèn LED Dây ELV 14W ELV5050-60-220
1 × 0 ₫ Tổng số phụ: 161.000 ₫
1 ×
1 × 0 ₫ Tổng số phụ: 161.000 ₫
Liên hệ
Mã hàng: VID150-24
Công suất: 100W
Kích thước: 185*50*25
Đầu vào: 220 – 240V
Đầu ra: 24V